1. Tsaftace da tsafta
Tsaftace saitin janareta na waje kuma a goge tabon mai da tsumma a kowane lokaci.
2. Dubawa kafin farawa
Kafin fara saitin janareta, bincika man mai, adadin mai da yawan ruwan sanyi na saitin janareta: kiyaye man dizal ɗin sifili don yin aiki na awanni 24;matakin mai na injin yana kusa da ma'aunin mai (HI), wanda bai isa ya gyara ba;matakin ruwa na tankin ruwa yana da 50 mm a ƙarƙashin murfin ruwa, wanda bai isa ya cika ba.
3. Fara baturi
Duba baturin kowane awa 50.Electrolyte na baturin yana da 10-15mm sama da farantin karfe.Idan bai isa ba, ƙara distilled ruwa don gyarawa.Karanta ƙimar tare da ƙayyadaddun mitar nauyi na 1.28 (25 ℃).Ana kiyaye ƙarfin baturi sama da 24 v
4. Tace mai
Bayan sa'o'i 250 na aiki na saitin janareta, dole ne a canza matatar mai don tabbatar da cewa aikinsa yana cikin yanayi mai kyau.Koma zuwa bayanan aiki na saitin janareta don takamaiman lokacin sauyawa.
5. Tace mai
Sauya matatar mai bayan awanni 250 na saitin janareta.
6. Tankin ruwa
Bayan saitin janareta ya yi aiki na sa'o'i 250, ya kamata a tsaftace tankin ruwa sau ɗaya.
7. Tace iska
Bayan sa'o'i 250 na aiki, ya kamata a cire saitin janareta, tsaftacewa, tsaftacewa, bushewa sannan a sanya shi;bayan sa'o'i 500 na aiki, yakamata a maye gurbin matatar iska
8. Mai
Dole ne a canza mai bayan injin janareta yana aiki na awanni 250.Mafi girman darajar mai, mafi kyau.Ana ba da shawarar yin amfani da man na CF ko sama
9. Ruwan sanyaya
Lokacin da aka maye gurbin saitin janareta bayan awanni 250 na aiki, dole ne a ƙara ruwa mai hana tsatsa yayin canza ruwa.
10. Belin kwana uku na fata
Bincika bel ɗin V kowane awa 400.Latsa bel tare da ƙarfin kusan 45N (45kgf) a tsakiyar madaidaicin gefen gefen V-bel, kuma subsidence ya zama 10 mm, in ba haka ba daidaita shi.Idan V-bel yana sawa, yana buƙatar maye gurbinsa.Idan ɗaya daga cikin bel ɗin biyu ya lalace, sai a maye gurbin bel ɗin biyu tare.
11. Bawul sharewa
Bincika kuma daidaita izinin bawul kowane awa 250.
12. Turbocharger
Tsaftace mahallin turbocharger kowane awa 250.
13. Mai allurar mai
Sauya allurar mai a kowane awa 1200 na aiki.
14. Gyaran tsaka-tsaki
Abubuwan bincike na musamman sun haɗa da: 1. Rataya kan Silinda kuma tsaftace kan Silinda;2. Tsaftace da niƙa bawul ɗin iska;3. Sabunta mai allurar mai;4. Duba kuma daidaita lokacin samar da mai;5. Auna karkatar da ma'aunin mai;6. Auna lalacewa na silinda.
15. Gyaran baya
Za a gudanar da aikin sakewa kowane sa'o'i 6000 na aiki.Abubuwan da ke cikin ƙayyadaddun abubuwan kulawa sune kamar haka: 1. Abubuwan kulawa na matsakaicin gyara;2. Fitar da fistan, sandar haɗi, tsaftacewa piston, ma'aunin tsagi na zobe, da maye gurbin zoben fistan;3. Ma'auni na crankshaft lalacewa da dubawa na crankshaft bearing;4. Tsaftace tsarin sanyaya.
16. Mai watsewar kewayawa, wurin haɗin kebul
Cire farantin gefe na janareta kuma ɗaure gyare-gyaren sukurori na mai watsewar kewayawa.Ƙarshen wutar lantarki yana ɗaure tare da kulle kulle na igiya lug.kowace shekara.
Lokacin aikawa: Nov-17-2020