Yadda ake gano saitin janareta na diesel da aka gyara

A cikin 'yan shekarun nan, kamfanoni da yawa suna ɗaukar saitin janareta a matsayin muhimmin tushen wutar lantarki na jiran aiki, don haka kamfanoni da yawa za su fuskanci matsaloli da yawa lokacin siyan saitin janareta na dizal. Domin ban fahimta ba, zan iya siyan injin hannu na baya ko injin da aka gyara. A yau, zan yi bayani kan yadda ake gane injin da aka gyara.

1. Ga fentin da ke kan injin, yana da matuƙar sauƙi a ga ko an gyara ko an sake fentin injin; gabaɗaya, fenti na asali da ke kan injin ɗin iri ɗaya ne kuma babu alamar kwararar mai, kuma yana da haske da wartsakewa.

2. Lakabin, wanda galibi ba a gyara shi ba, galibi ana makale shi a wuri ɗaya, ba za a ji an ɗaga shi ba, kuma duk lakabin an rufe su da fenti. Yawanci ana haɗa bututun layi, murfin tankin ruwa da murfin mai kuma ana gwada su kafin a shirya bututun layin sarrafawa lokacin haɗa saitin janareta. Idan murfin mai yana da alamar mai baƙi a bayyane, ana zargin an gyara injin ɗin. Gabaɗaya, sabon murfin tankin ruwa na murfin tankin ruwa yana da tsabta sosai, amma idan injin da aka yi amfani da shi ne, murfin tankin ruwa gabaɗaya zai sami alamun rawaya.

3. Idan man injin sabon injin dizal ne, sassan ciki duk sababbi ne. Man injin ba zai yi baƙi ba bayan an yi tuƙi sau da yawa. Idan injin dizal ne da aka yi amfani da shi na tsawon lokaci, man zai yi baƙi bayan an yi tuƙi na 'yan mintuna bayan an canza sabon man injin.


Lokacin Saƙo: Nuwamba-17-2020

BIYO MU

Don bayanin samfura, haɗin gwiwar hukuma da OEM, da tallafin sabis, da fatan za a iya tuntuɓar mu.

Aikawa