-
Ainihin, kurakuran gensets na iya rarrabewa iri-iri iri-iri, ɗaya daga cikinsu ana kiransa shan iska. Yadda za a rage yawan zafin iska na injin janareta na diesel zazzabi na ciki na na'urar janareta na diesel da ke aiki yana da yawa sosai, idan na'urar ta yi yawa a cikin zafin iska, zai ...Kara karantawa»
-
Menene Generator Diesel? Ta hanyar amfani da injin dizal tare da na'urar samar da wutar lantarki, ana amfani da janareta na diesel don samar da makamashin lantarki. A yayin da ake fama da ƙarancin wutar lantarki ko kuma a wuraren da babu wata alaƙa da grid ɗin wutar lantarki, ana iya amfani da janareta na diesel azaman tushen wutar lantarki na gaggawa. ...Kara karantawa»
-
Cologne, Janairu 20, 2021 - Quality, garanti: DEUTZ sabon garantin Sassan Rayuwa yana wakiltar fa'ida mai ban sha'awa ga abokan cinikin sa na siyarwa. Tare da tasiri daga Janairu 1, 2021, wannan ƙarin garanti yana samuwa ga kowane ɓangaren kayan aikin DEUTZ wanda aka saya daga kuma shigar da wani jami'in DE ...Kara karantawa»
-
Kwanan nan, an sami labaran duniya a fagen injinan Sinawa. Weichai Power ya ƙirƙiri janareta na dizal na farko tare da ƙimar zafi sama da 50% kuma yana fahimtar aikace-aikacen kasuwanci a duniya. Ba wai kawai ingancin thermal na injin injin ya wuce kashi 50% ba, har ma yana iya samun sauƙi ...Kara karantawa»
-
Engine: Perkins 4016TWG Alternator: Leroy Somer Prime Power: 1800KW Mitar: 50Hz Juyawa Gudun: Hanyar sanyaya Injin 1500 rpm: Ruwa mai sanyaya 1. Babban Tsarin Farantin haɗin gwiwa na gargajiya na gargajiya yana haɗa injin da mai canzawa. An gyara injin tare da fulcrums 4 da robar girgiza 8 ...Kara karantawa»
-
Ga sabon janareta na diesel, duk sassa sababbi ne, kuma saman mating ɗin ba su da yanayin daidaitawa. Don haka, dole ne a gudanar da aiki a cikin aiki (wanda kuma aka sani da gudana a cikin aiki). Yin aiki shine sanya janareta na diesel ya shiga cikin wani ɗan lokaci a ƙarƙashin ...Kara karantawa»
-
1. Tsaftace da tsafta Tsaftace wajen saitin janareta sannan a goge tabon mai da tsumma a kowane lokaci. 2. Tuna kafin fara saitin janareta, duba man fetur, adadin mai da ruwan sanyi na injin janareta: kiyaye man dizal ɗin sifili don yin aiki…Kara karantawa»
-
A cikin 'yan shekarun nan, kamfanoni da yawa sun ɗauki saitin janareta a matsayin muhimmiyar samar da wutar lantarki, don haka kamfanoni da yawa za su fuskanci matsaloli masu yawa yayin siyan saitin janareta na diesel. Saboda ban gane ba, zan iya siyan injin hannu na biyu ko na'ura da aka gyara. A yau, zan yi bayani...Kara karantawa»