Babban ɓangaren nabankin kaya, tsarin busasshen kaya zai iya canza makamashin lantarki zuwa makamashin zafi, da kuma gudanar da gwajin fitarwa na kayan aiki, janareta mai amfani da wutar lantarki da sauran kayan aiki. Kamfaninmu yana amfani da tsarin nauyin kayan aiki na juriya ga ƙarfe da kansa. Don halayen amincin kayan aiki na bushewa, zafin jiki yana shafar shi cikin sauƙi, kuma ana ɗaukar tsarin kula da inganci mai tsauri dangane da ma'aunin zafin jiki da aikin watsar da zafi. Cikakken aikin yana da juriya ga zafi kuma yana iya aiki na dogon lokaci.
Takamaiman hanyoyin magance matsalolin fasaha da manufofin sune kamar haka:
1. An zaɓi kayan waya mai juriya daga ƙarfe daga juriyar zafin jiki mai yawa (har zuwa 1300 ℃), ƙarfin lantarki mai ƙarfi, da kuma ƙaramin adadin zafin jiki mai jurewa (5*10-5/℃) gami da nickel chromium (NICR6023). A halin yanzu, yana wakiltar matakin masana'antu mafi ci gaba na juriya ga ƙarfe.
2. Kayan da ke cikin kowane ɓangare na juriyar amfani da wutar lantarki suna da ƙa'idodi masu tsauri. Jikin bututun yana amfani da shimfiɗawa da ƙarfe mai yawan antioxidant 321 (1CR18NI9TI). JBY-TE4088-199 ne. A lokacin aikin ƙera, ƙimar yawan yashi na magnesium shine 3.0g/cm3 ±0.2, kuma sukurori na wayoyi da ginshiƙin sukurori masu gyara suna amfani da ƙarfe mai jure tsatsa da zafin jiki mai yawa 321 (1CR18NI9TI). Ta hanyar sarrafa kayan aiki masu tsauri da haske, juriyar ƙarfe na samar da batch za a iya tabbatar da cewa yana da babban daidaito.
3. Wurin wanke zafi shine 321 tare da tsayin 7mm ±2 da kauri 0.4mm ± 0.2.
4. Ƙarfin juriya na juriyar amfani da wutar lantarki mai tushe ɗaya shine DC3000V ko AC1500V, kuma 50Hz ba ya karyewa. Ta hanyar juriyar ƙarfe da yawa, yana iya tabbatar da cewa ƙimar juriyar wutar lantarki ta kai 20kV.
5. Matsakaicin zafin zafin da ke cikin matsewar zafi na juriyar ƙarfe a ƙarƙashin yanayin aiki na yau da kullun shine ≤300 ℃, matsakaicin shine 320 ℃, kuma matsakaicin zafin nesa shine kusan sau 5 na zafin jiki na matsakaicin juriya na 1300 ℃.
6. Lokacin da juriyar wutar lantarki ta kai 300 ℃ -400 ℃, raguwar zafin jiki har yanzu tana ≤ ± 2%, wanda ke tabbatar da cewa ƙimar juriyar kaya ba za ta sami manyan canje-canje a ƙarƙashin ƙimar ƙarfin yanayin zafi mai girma ba.
7. Ko da kuwa sanyi da zafi ne, kuma kuskuren kaya ≤±3%.
8. Zafin fitar da iska na dukkan injin shine ≤80 ℃ (zagaye na 1m).
Lokacin Saƙo: Agusta-22-2022









